

MAMLAKA YA ELIMU YA MAFUNZO YA UFUNDI STADI

TELEPHONE: +255736500507

E-mail: arushavtc@veta.go.tz



CHUO CHA UFUNDI STADI ARUSHA

S.L.P 509

ARUSHA

MKATABA WA AJIRA

Mimi ISRAELI-ISMAEL - KAYA wa ARUSHA MERY
ambaye kwa madhumuni ya mkataba huu ninajulikana kama Mwajiriwa nimekubali
kujajiriwa na Mkuu wa Chuo cha VETA Arusha ambaye kwa madhumuni ya mkataba huu
anajulikana kama Mwajiri.

Sote kwa pamoja yaani Mwajiri na Mwajiriwa tumekubaliana kazi zifuatazo;

i. Kazi ya kuchimba mashina ya nguzo kwenye
msingi wa wata wa uzio

ii. Jumla ya mashina 600 yanachimbwa
 $600 \times 5000 = 3,000,000/=$

iii.

iv.

kazi hiyo itafanyika kwa muda wa siku 15 kuanzia tarehe 10/03/2022 mpaka
tarehe 26/03/2022 kwa malipo ya Tsh. 3,000,000 kwa maneno (3 Million) tu tu

PAID
ARUSHA VTC

kwa kazi tulio kubaliana. Mwajiri anaweza kuongeza au kupunguza siku za mkataba wa kazi kama italazimu na masharti ya mkataba huu.

- i. Mwajiriwa atatunza katika hali ya unadhifu na usalama vifaa vyote atakavyopewa na mwajiri.
- ii. Mwajiriwa hatakuwa na stahiki nyingine zaidi ya ilioko kwenye mkataba huu.
- iii. Mwajiri atakatisha mkataba kama mwajiriwa atakiuka masharti ya mkataba huu kwa kumweleza sababu ya kukatisha.
- iv. Mwajiriwa atawajibika kuomba malipo ya kazi husika kwa maandishi na kujaza fom u maalumu ya kukiri kupokea malipo husika
- v. Mwajiriwa anaweza kukatisha mkataba kabla ya muda kuisha kwa kumtaarifu mwajiri na kutoa sababu ya kukatisha.

ISMAEL
ISRAEL EKADYA
Jina la Mwajiriwa

[Signature]
Saini

0683964544
Simu

10/03/2022
Tarehe

George Masika
Jina la Msimamizi

[Signature]
Saini

0257 296926
Simu

10/03/2022
Tarehe

B.D. Mref
Jina la Mwajiri

[Signature]
Saini

062400 9702
Simu

10/03/2022
Tarehe

